ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องการคัดตัว นักเตะครับ...  (อ่าน 2526 ครั้ง)

mrskyeyes44

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
อยากถามเรื่องการคัดตัว นักเตะครับ...
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 12:25:12 PM »
อยากทราบรายละเอียดการคัดตัวนักเตะครับ...พอจะได้หรือเปล่าครับ.อยากจะเป็นนักเตะอ่ะไฝ่ฝันมานานแล้วครับ พี่ๆช่วยผมหน่อยนะครับ

ขอข้อมูลเกี่ยวกับการคัดตัวนักเตะทีนะครับ...ทั้งสถานที่ เวลา และ คุณสมบัติ... อยากเป็นนักเตะมาก่ครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ...

Webmaster

• Administrator
  • โคเต็มวัย
    • ลำพูนวอริเออร์
Re: อยากถามเรื่องการคัดตัว นักเตะครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 02:26:22 PM »
เรื่องการคัดตัวนะคับ

ขอให้ติดตามการประกาศได้ในหน้าเว็บเรานะคับ

ซึ่งจะแจ้งไปอีกครั้งคับ

designman

• ตากล้องสโมสร
  • โคขาว
Re: อยากถามเรื่องการคัดตัว นักเตะครับ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 02:32:10 PM »
อยากทราบรายละเอียดการคัดตัวนักเตะครับ...พอจะได้หรือเปล่าครับ.อยากจะเป็นนักเตะอ่ะไฝ่ฝันมานานแล้วครับ พี่ๆช่วยผมหน่อยนะครับ

ขอข้อมูลเกี่ยวกับการคัดตัวนักเตะทีนะครับ...ทั้งสถานที่ เวลา และ คุณสมบัติ... อยากเป็นนักเตะมาก่ครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ

สนใจคัดเป็นมาสคอตลำพูนมั๊ยคร๊าบๆๆๆ  อิอิ

Takeshi

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 11:36:29 PM »

เท่าที่ทราบ จะมีการคัดตัวกันในเดือน ตุลาคมครับ โดยจะจัดแข่งเป็นบอลสี่เส้า
ถ้วสนใจจริงๆ รบกวนส่งโปรไฟต์พร้อมเบอร์โทร มาให้ผมทาง Pm ก็ได้ครับ
จะเป็นธุระประสานงานให้ครับ

neung007

• PR Lamphun Warrior
  • โคขาว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 03:12:04 AM »
เพิ่งรู้ว่าพี่เรา คนชั้นใน เฮ้ยไม่ใช่ คนใน 8)

Takeshi

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 08:37:07 PM »
สำหรับทุกท่าน ที่สนใจจะเข้ามามีส่วนร่วมคัดเป็นนักเตะของสโมสร
รบกวนช่วยลงชื่อไว้ด้วยนะครับ ถ้ามีข่าวคราว ผมจะได้แจ้งให้โดยตรง
อย่างน้อยก็ใช้โควต้าแฟนคลับละวะ ฮี่ๆๆๆๆ  :D

pondlermo

• *
  • ลำพูนF.C. ท้าชน!!!
    • เทพนิยายแห่งความรัก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 10:52:46 PM »
ลงชื่อยังไงคับพี่
ส่งmailให้ได้เปล่าคับ
ปอนด์ สะปุ๋ง

the__not

• โคขาว
  • ลำพูน เชียงใหม่ ลำพูน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 10:56:41 PM »
ชวนเพื่อนฝูง  มาคัดกันมาก ๆ นะครับ

ผมถ้าจะข้อสมัคแฟนครับ  ที่จะเชียร์ตลอด

mrskyeyes44

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 12:46:14 PM »
ถ้า จะหามัสคอต ให้ผมฝึกสอนให้ก็ได้นะครับ...อิอิไอ้เสือกะโคขาวจะได้อยู่ด้วยกาน

the__not

• โคขาว
  • ลำพูน เชียงใหม่ ลำพูน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 02:06:10 PM »
เป็นตึง  2  ที่เลยบ่อ

Takeshi

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 05:38:50 PM »
ถ้า จะหามัสคอต ให้ผมฝึกสอนให้ก็ได้นะครับ...อิอิไอ้เสือกะโคขาวจะได้อยู่ด้วยกาน
อ๋อ.... ท่านป๊อบ เดอะ มัสคอต เหรอครับ  :-*

sanya

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 10:22:11 AM »
ลง ชื่อต้องบอกรายระเอียดไรบ้างอ่ะครับ

Ma nutd

• โคเต็มวัย
  • เขยลำพูน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 10:31:26 AM »
เอาอาวุโส ซักคนคนผมจะส่งลุง Jack TT  ;D แซวเล่นเน้อครับ
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

Jack TT

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 03:44:37 PM »
กระผมขอเป็นผู้ชมที่ดี หน้าจะเหมาะกับตัวผมมากกว่า และอีกประเด็นคือ กระผมมีใจรักในเกมส์ฟุตบอลก็จริงน่ะครับ
และก็แค่แตะบอลเป็นนิดหน่อยเองครับไม่ได้เก่งกาจอะไร เอาไว้ให้คนที่เหมาะสมกลัวผมดีกว่าครับ (ชั้นไม่ถึง)
สายเลือดลำพูนแท้

COBARAMO

• ราชันโคขาว
  • jongjet boonma
    • http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=1771221707
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 05:29:01 PM »
อยากฮู้ว่างบประมาณของหละปูนบ้านเฮาซักเท่าใดคับ

มีงบพอจะซื้อนักเตะต่างชาติก่อน่ากะ