ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มความมันส์อีกสักครั้ง มาทายผล นัด ลำพูน-พะเยา ครับ ในวันที่ 18 /9/ 2554  (อ่าน 11389 ครั้ง)

TUI LAMPHUN

• ยามเฝ้าคอก
  • ราชันโคขาว
เพิ่มความมันส์อีกสักครั้ง มาทายผล นัด ลำพูน-พะเยา ครับ ในวันที่ 18 /9/ 2554
กติกาทายผล
1.ทีมใดชนะ
2.สกอร์เท่าไหร่
3.ลูกแรกยิงนาทีเท่าไหร่
ของรางวัล
1. ตั๋วรถไปกลับแพร่ ชมเกมระหว่างแพร่ ยูไนเต็ท กับ ลำพูนวอริเออร์ (รางวัลนี้  ขุนลี้883ccสองล้อพอเพียง  จัดให้นะครับ)
2. อาร์มขุนศึกหริภุญชัย จำนวน 3 รางวัล
ระยะเวลาการทายตั้งแต่ตอนนี้ถึง วันที่ 18 กันยายน 2554 เวลา 17.59 น.ใช้เวลาที่โพสเป้นหลักครับ
ผู้ที่ทายถูกก่อนได้รับสิทธิก่อน
กรณีลูกแรกถ้าไม่มีใครทายถูกนาทีตรงๆให้เอาเวลาที่ใกล้เคียงมากที่สุด
ของรางวัลอาจจะไม่มีราคาค่างวดเท่าใดนัก แต่ผมให้ด้วยใจครับ อิอิอิ
เชิญทายสนุกๆเลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2011, 02:11:13 PM โดย TUI LAMPHUN »

จัดไปเลยครับ

ลำพูนชนะ ด้วยสกอร์เดิม 4 - 0 

ลูกแรก  นาที่ 17
"ไม่ว่าคุณจะยืนอยู่แห่งใดในโลกนี้  เลือดทุกหยดในกาย  เซลล์ทุกเซลล์ ที่รวมมาเป็นตัวคุณต่างก็ตีตรา Made in lamphun ทั้งสิ้น"

Madman2002

• โคขาว 100%
  • *
ลำพูน ชนะ 3-0 เบิกสกอร์แรกนาที 20

yamaha118

• โคเต็มวัย
ลำพูน ชนะใจผม แต่ผมแพ้ใจเธอ  8)

poom warrior

• โคเต็มวัย
ลำพูนชนะ  3 - 0

ลูกแรก  นาที่ 21

kengsys

• โคเต็มวัย
  • XYZ
6-0 ลูกแรกนาทีที่ 10
รณรงค์ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องและต่อต้านการใช้ภาษาวิบัติทุกชนิด

TUI LAMPHUN

ลำพูน ชนะใจผม แต่ผมแพ้ใจเธอ  8)

พักนี้โลกสีชมพูนะท่าน อิอิอิ

TUI LAMPHUN

อ้ายตุ้ยผมขอแถม ตั๋วรถไปแพร่  1 ที่นั่งอิก 1 รางวัลครับ

ลำพูน9011

• บุคคลทั่วไป
  ลำพูนชนะ4-1 ลูกแรกนาทีที่13ครับป๋ม

มิ้นท์_LPWR

• โคเต็มวัย
ลำพูน ชนะ พะเยา 3:0ลูกแรก นาที ที่ 15

อ้ายตุ้ยเจ้าอาร์มขุนศึกอันเท่าไหร่เจ้า
เชียร์ราชัน โคขาว เมาลิเวอร์พูลเด้อค้า

TUI LAMPHUN

อ้ายตุ้ยผมขอแถม ตั๋วรถไปแพร่  1 ที่นั่งอิก 1 รางวัลครับ

ขอบคุณครับ เดวผมตั้งเป๋นรางวัลที่ 1 เลยเน้อ

TUI LAMPHUN

ลำพูน ชนะ พะเยา 3:0ลูกแรก นาที ที่ 15

อ้ายตุ้ยเจ้าอาร์มขุนศึกอันเท่าไหร่เจ้า

แลงนี้ไปผ่อตัวอย่างเลยครับที่ลาบไก่

COBARAMO

• jongjet boonma
    • http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=1771221707
ลำพูนชนะ 4-0 ลูกแรก นาทีที่ 33 ครับ

[ดีเจ…ฟaุ๊ค] ◄♥► KSPC-TV

• IBM-HackerCP Dos
  • โคขาว 100%
  • *
  • สโมสร :ลำพูนวอริเออร์100%
ลำพูน ชนะ พะเยา 5- 0
ลูกเเรก ยิงนาทีที่ 26