ผู้เขียน หัวข้อ: ขั้นตอนการลงทะเบียน, รับชม LamphunWarriorTV ฉบับเต็มๆ  (อ่าน 10613 ครั้ง)

วิทย์ ดีซีซาวด์ลำพูน

• บุคคลทั่วไป
Re: ขั้นตอนการลงทะเบียน, รับชม LamphunWarriorTV ฉบับเต็มๆ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 07:55:38 AM »
หากไม่เข้าใจ โปรดอ่านอีกครั้งโดยละเอียด

ขุนศรีศุฬเดช

• โคขาว
  • เมื่อเลือกที่จะเชียร์ จะดีหรือร้ายยังงัย - ก้อจะเชียร์
Re: ขั้นตอนการลงทะเบียน, รับชม LamphunWarriorTV ฉบับเต็มๆ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 08:33:31 AM »
ทำไมไม่เปิดให้ดูแบบไม่จำกัด ID หล่ะครับไม่สงสารแฟนบอลอำเภอรอบนอกบ้างเหรอ..บ้านทา ลี้ ทุ่งหัวช้าง เวียงหนองล่อง ( ใจรักแต่ถูกจำกัดด้วยระยะทาง )
ท่านนี้ คงนานๆเข้ามาเข้าที ใช่มั๊ยครับ เลยไม่รู้เหตูผล >:(
“หากท่าน ไม่ประสงค์จะยืนเคียงข้างยามเราแพ้หรือเสมอ  ก็ไม่ต้องมาเฮด้วย เมื่อเราชนะ”

designman

• ตากล้องสโมสร
  • โคขาว
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 10:35:36 AM »
ทำไมไม่เปิดให้ดูแบบไม่จำกัด ID หล่ะครับไม่สงสารแฟนบอลอำเภอรอบนอกบ้างเหรอ..บ้านทา ลี้ ทุ่งหัวช้าง เวียงหนองล่อง ( ใจรักแต่ถูกจำกัดด้วยระยะทาง )

ใจรัก ก็ต้องมาคู่กับ การ ใส่ใจ ด้วยนะครับ

ใจรัก อยู่ที่การกระทำ ไม่ใช่แค่ ลมปาก

ณัฐ เต้าฮวย

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 12:17:00 PM »
วันนี้มีการถ่ายทอดมั้ยคับ

ถ่ายทุกนัดครับ เพราะฉะนั้นงดถามเลยนะครับ ส่วนถ่ายกี่โมงวันไหนอะไร ยังไง ติดตามตารางการแข่งขันที่หน้าเว็บเองครับ

รับทราบครับ
แต่อยากถามซักนิดว่า ทำไมต้องจำกัดจำนวน 500ID หรือเพราะถ้ามีคนดูเยอะเกินไปจะทำให้สัญญาณไม่ดีหรือครับ
ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ไม่ค่อยสะดวกจะไปดูที่สนาม แต่ก็รักทีมลำพูนเหมือนกัน เกิดจองดูไม่ทันคงเสียดายน่าดู  :'(
อ่านแล้วเครียดเลย กลัวทำpasswordหาย กลัวloginแล้วหลุด เฮ้ออ :P

ขนาดท่านบอกรับทราบ แต่ท่านก็ยังถามว่าทำไมต้องจำกัด ผมว่าผมเขียนเหตุผลลงไปแล้วนะคับ ยังไงลองกลับไปอ่านอีกรอบละกันนะครับ
ส่วนเรื่องลงทะเบียนกลัวลงไม่ทันท่านก็ นับวันเอาเลยครับ 3 วันก่อนแข่ง เพราะ ID ผมเช็คแล้วไม่เคยเต็ม จะมาเต็มในวันที่บอลแข่งครับ
ส่วนกลัว pass หาย ระบบส่งเมล์ไปให้ เพราะฉะนั้นท่านอย่ากังวลอะไรไปเอง ทางผมก็พัฒนาในสิ่งที่คิดว่าแฟนบอลก็กังวลออกมาป้องกันหมดครับ

เหตุผลมันอยู่ในกระทู้แล้วครับท่าน ว่าแต่ท่านเถอะคับ ทำไมตั้งกระทู้หรือไปตอบกระทู้โดยที่ท่านไม่ใส่ภาพ Display บ้างละครับ

ACryStal

• *
  • ลำพูนน
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 06:27:20 PM »
โอเค ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 09:30:58 AM »
เพิ่มเติมอีกนิดหน่อยครับ ถ้าใครที่ดูในอีเมลล์ไม่เจอข้อความตอบรับจากระบบให้ตรวจดูใน เมลล์ขยะนะครับ
"ไม่ว่าคุณจะยืนอยู่แห่งใดในโลกนี้  เลือดทุกหยดในกาย  เซลล์ทุกเซลล์ ที่รวมมาเป็นตัวคุณต่างก็ตีตรา Made in lamphun ทั้งสิ้น"

Anny Lala Warrior

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 10:40:38 AM »
ยินดี นักๆเจ้า :D
พวกเราลำพูน วอริเออร์  เหล่าขุนศึก หริภุญชัย           
หนทางยาวไกล เราจะก้าวไป สุดขอบฟ้าไกล ไปให้ถึงมัน
พวกเราลำพูน วอริเออร์  ราชันโคขาว เราไม่กลัวใคร     
ร่วมกันก้าวเดิน สร้างความยิ่งใหญ่ รวมแรงรวมใจ นำชัยมา

LPWR FANCLUB

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 04:41:32 PM »
คุณ ณัฐ
ถาม  :  วันนี้ได้ลงทะเบียนของนัดวันอาทิตย์นี้ แต่ระบบ บอกว่า IP นี้ได้ลงทะเบียนไปแล้ว ไม่เข้าใจว่า IP นี้ค้างของรอบที่แล้วหรือเปล่า 
   แล้วรอบนี้  ครั้งนี้ ถือว่าลงทะเบียนสำเร็จ หรือยัง

ณัฐ เต้าฮวย

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 05:32:57 PM »
คุณ ณัฐ
ถาม  :  วันนี้ได้ลงทะเบียนของนัดวันอาทิตย์นี้ แต่ระบบ บอกว่า IP นี้ได้ลงทะเบียนไปแล้ว ไม่เข้าใจว่า IP นี้ค้างของรอบที่แล้วหรือเปล่า 
   แล้วรอบนี้  ครั้งนี้ ถือว่าลงทะเบียนสำเร็จ หรือยัง

IP ที่ระบบบอกว่าลงไปแล้วนั้นไม่ใช่ค้างจากครั้งก่อนครับผม แต่สาเหตุอาจเกิดจากคุณลงทะเบียนผ่านที่ทำงานหรือไม่ ถ้าใช่อาจมีคนลงทะเบียนไปก่อนหน้าคุณ หากไม่ใช่ กรุณาเข้าเว็บ http://119.59.101.27:8080/ แล้วส่ง IP กลับมาให้ผมเพื่อตรวจเช็คครับ

กูมันเลว ทำอะไรก็ผิด

• โคเต็มวัย
  • สู้สุดใจ ไปตามฝัน
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 10:14:28 PM »
คำเตือน..อย่าดูคนเดียว..เพราะมันจะไม่มัน...
คำเเนะนำ..ดูรวมกันเยอะ เยอะ มันเเน่ เเน่..
เเละอย่าลืมส่งใจไปช่วย นักเตะ ทีมงาน กองเชียร์
เเละทุกคนที่เกี่ยวข้องยังเเดนไกลด้วย นะค๊าบบบ...
สู้.......................................................
เธอจะไม่มีวันเดินลำพัง
เพราะฉันจะเคียงข้างเสมอ
จะสุขหรือจะทุกข์เป็นเพื่อนเธอ
ให้รู้ว่าเธอไม่เดียวดาย
ถ้ายังมีลมให้พอหายใจ
ขอไปให้ถึงจุดหมายพร้อมเธอ (สักวัน)

hatorika

• *
  • หละปูน CMU' 47
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 04:23:34 PM »
ขอบคุณนักๆคับ
หละปูนพลัดถิ่น

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 08:50:18 AM »
IP ที่ระบบบอกว่าลงไปแล้วนั้นไม่ใช่ค้างจากครั้งก่อนครับผม แต่สาเหตุอาจเกิดจากคุณลงทะเบียนผ่านที่ทำงานหรือไม่ ถ้าใช่อาจมีคนลงทะเบียนไปก่อนหน้าคุณ หากไม่ใช่ กรุณาเข้าเว็บ http://119.59.101.27:8080/ แล้วส่ง IP กลับมาให้ผมเพื่อตรวจเช็คครับ

เรียน  คุณณัฐ   ขอเบอร์ ติดต่อคุณด้วยค่ะ  จะได้ถามรายละเอียด

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 08:53:07 AM »

IP  ที่ต้องการให้ตรวจสอบ  IP Address is: 118.174.98.248

birth

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 11:46:03 AM »
รับทราบครับ

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 05:12:52 PM »

IP  ที่ต้องการให้ตรวจสอบ  IP Address is: 118.174.98.248

สรุป  มีคนเอา IP นี้ ไปใช้แล้วหรือป่าว  หรือว่าสมัครไม่ได้  เข้าไม่ได้เลย