ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติปิดปรับปรุงบอร์ดนะคับ  (อ่าน 1155 ครั้ง)

Webmaster

• Administrator
  • โคเต็มวัย
    • ลำพูนวอริเออร์
ขออนุญาติปิดปรับปรุงบอร์ดนะคับ
« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 06:20:23 PM »
ขออนุญาติปิดปรับปรุงบอร์ดนะคับผม

ในเวลา 20.00 น. นะคับ

แล้วจะเปิดภายในเวลา 24.00 น. คับ

the__not

• โคขาว
  • ลำพูน เชียงใหม่ ลำพูน
Re: ขออนุญาติปิดปรับปรุงบอร์ดนะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 06:22:45 PM »
ขอเปิดอีกที่เอาแบบสุดยอดมาเลย  ฮิฮิ

Webmaster

• โคเต็มวัย
Re: ขออนุญาติปิดปรับปรุงบอร์ดนะคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 06:55:39 PM »
ขอเปิดอีกที่เอาแบบสุดยอดมาเลย  ฮิฮิ

อยากให้บอร์ดมีลูกเล่นอะไรบ้างละคับ

จะได้ทำให้ตรงใจ

the__not

• โคขาว
  • ลำพูน เชียงใหม่ ลำพูน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 10:04:03 PM »
ในเรืองลูกเล่น  ก่อลองคิด ๆ ไปละกันพี่

รอคนให้มันมาก ๆ ก่อน  ตอนนี้ยังไม่มีอะไรมากมาย

Webmaster

• โคเต็มวัย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 10:33:50 PM »
ในเรืองลูกเล่น  ก่อลองคิด ๆ ไปละกันพี่

รอคนให้มันมาก ๆ ก่อน  ตอนนี้ยังไม่มีอะไรมากมาย

อะคับผม ตอนนี้ก้อไล่ติดตั้งไป แต่อาจมีปิดปรับปรุงบ้างเพราะกัวว่าตอนที่ ติดตั้งแล้วมัน error คับผม

Takeshi

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 06:37:57 AM »

ลายเซ็นสวยมากครับ

COBARAMO

• ราชันโคขาว
  • jongjet boonma
    • http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=1771221707
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 07:58:51 AM »

ลายเซ็นสวยมากครับ

ใช่ครับ สวยดีจริง ๆ