ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม ช้างพลาย มาเวปนี้เยอะจัง  (อ่าน 2141 ครั้ง)

เซโรงัง

• โคเต็มวัย
ทำไม ช้างพลาย มาเวปนี้เยอะจัง
« เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 10:32:55 PM »
หรือว่าพวกคุณคือคนลำพูนกัน อิอิอิ

สวัสดีพี่น้องช้างพลายครับ

ภาพในลายเซ็นต์ใหญ่เกินไป อ่านกฏการใช้ webboard ด้วยครับ

Takeshi

• บุคคลทั่วไป
Re: ทำไม ช้างพลาย มาเวปนี้เยอะจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 10:55:55 PM »
ในช้างพลายมีคนลำพูนเยอะเหมือนกันครับ และผมก็มั่นใจว่ากองเชียร์เชียงใหม่
ก็เป็นคนลำพูนเยอะเหมือนกันครับ ตอนนี้ไม่สนครับว่าคุณเป็นใคร มาจากไหน
หมู่เฮาเชียร์หละปูน ปู่น ปู๊น ปู่น ปูน .............................................. ;D

the Blue

• โคเต็มวัย
Re: ทำไม ช้างพลาย มาเวปนี้เยอะจัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 11:12:06 PM »
ในช้างพลายมีคนลำพูนเยอะเหมือนกันครับ และผมก็มั่นใจว่ากองเชียร์เชียงใหม่
ก็เป็นคนลำพูนเยอะเหมือนกันครับ ตอนนี้ไม่สนครับว่าคุณเป็นใคร มาจากไหน
หมู่เฮาเชียร์หละปูน ปู่น ปู๊น ปู่น ปูน .............................................. ;D
^
^
^
^
อ้ายคนนี้ล่ะ เป๋นหัวโป่

the__not

• โคขาว
  • ลำพูน เชียงใหม่ ลำพูน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 11:16:28 PM »
ผมหมาเห่าอะ  มาช่วยเชียร์ลำพูน

eakkaphon. pong

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 11:58:56 PM »
เชียงใหม่ลำพูนเป็นบ้านพี่เมืองน้องกันไงคับ

designman

• ตากล้องสโมสร
  • โคขาว
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 12:03:53 AM »
ลำพูนเมืองพี่(1300กว่าปี)
เชียงใหม่เมืองน้อง(700กว่าปี)
5555

the__not

• โคขาว
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 12:38:31 AM »
แม้ละ

COBARAMO

• ราชันโคขาว
  • jongjet boonma
    • http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=1771221707
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 06:20:53 AM »
ผมเชียร์ทั้ง 2 ทีมครับ

เพราะผมมันลูกครึ่ง

ต.ตี้

• โคจูเนียร์
  • **
  • เดินตามหมา หมาไม่กัด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 03:25:01 PM »
รักสาวบ้านธิ

(อยากมีส่วนร่วมอ่ะ) ;D

yojung023

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
  • ธีรกานท์บ้านโฮ่ง School
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 03:48:15 PM »
ผมก่ะอยู่โซนช้างพลาย แต่เป็นคนหละปูน อิอิ

the__not

• โคขาว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 04:08:49 PM »
รักสาวบ้านธิ

(อยากมีส่วนร่วมอ่ะ) ;D
ผมรักสาวทุกที่อะ   เอาหมด