ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป โปรแกรมกิจกรรมไปเยือนพิดโลกครับ วันที่ 9 เมษายน 2554  (อ่าน 748 ครั้ง)

TUI LAMPHUN

• ยามเฝ้าคอก
  • ราชันโคขาว
สรุป โปรแกรมกิจกรรมไปเยือนพิดโลกครับ
เวลา 07.30 น. เจอกันที่ลานเจ้าแม่จามเทวี เพื่อสักการะและขอพร แล้วเดินทางไปวัดพระธาตุหริภุญชัยเพื่อสักการะ                                                               และขอพร และเดินทางออกไปยังสำนักงานท่านอนุสรณ์
เวลา 08.30 น. รถออกเดินทางจากสำนักงานท่านอนุสรณ์ ไปยังจังหวัดพิษณุโลก
เวลา 13.30 น. โดยประมาณถึงพิษณุโลก แล้วทางแฟนคลับพิษณุโลกจะนำเราไปเที่ยวที่
                    1.วัดพระศรีรัตนมหาธาตุวรมหาวิหาร(วัดใหญ่)
                    2.ศาลสมเด็จพระนเรศวรมหาราช
เวลา 16.00 น. แข่งฟุตซอลแฟนคลับ ส่วนสนามตั้งอยู่ในสนามสเตเดี้ยมที่จัดการแข่งขันฟุตบอลครับ
เวลา 17.00 น. เข้าสนามเพื่อเตรียมการเชียร์ทีมของเรา ลำพูนวอริเออร์
เวลา 20.30 น. พวกเราฉลองชัยชนะ หลังจากนั้น เดินทางไปรับประทานอาหาร หลังจากรับประทานอาหารเสร็จ พวกเราก็นำชนะบ้าน เอามาฝากให้พี่น้องเราที่ลำพูน
เวลา 01.30 น. ถึงลำพูน ที่สำนักงานท่านอนุสรณ์ครับ
ขอให้ทุกท่านรักษาเวลาด้วยครับ

TUI LAMPHUN

• ยามเฝ้าคอก
  • ราชันโคขาว
สำหรับท่านใดที่จะเล่นฟุตซอลให้เตรียมรองเท้าไปตวยเน้อ