ผู้เขียน หัวข้อ: เราจะมีสิทธิ์ได้นักเตะเชียงใหม่แบบฟรีๆอีกไหม เพราะว่าตอนนี้......  (อ่าน 3117 ครั้ง)

aedwarrior สุภาพบุรุษกองเชียร์

• โคเต็มวัย
  • ไม่ว่าเด็กผีหรือเด็กหงส์มาลงที่ Lamphun Warrior
กองกลางผมยาวๆกับศรันย์ สองคนนี้พอละ :D

กองกลางเบอร์ 11น่าจะยากครับเพราะว่าเล่นดีมากเชียงใหม่คงไม่ปล่อยมา ถ้ามาจริงเราคงสู้ค่าเหนื่ยไม่ไหว 5555

โน๊ต_งัวคันเขา_(จะเล้อ)

• ราชันโคขาว
  • บอลนอกแค่สะใจ ลำพูนนั้นไงอยู่ในสายเลือด
ศรันย์ ครับเด็กลำพูนที่จบจัครคำรึเปล่าครับ
ด้วยความเชี่อ และ ศรัทธา
WE ARE WARRIOR