ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องสัญญาณการถ่ายทอดสดจากพิษณุโลก  (อ่าน 3455 ครั้ง)

วิทย์ ดีซีซาวด์ลำพูน

• บุคคลทั่วไป
Re: เรื่องสัญญาณการถ่ายทอดสดจากพิษณุโลก
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 08:38:05 AM »
น้อมรับทุกคำติชม เป็นกำลังใจให้เราได้รู้ว่ามีคนสนใจเรา ขอบคุณคับ

jackkyliver

• โคเต็มวัย
Re: เรื่องสัญญาณการถ่ายทอดสดจากพิษณุโลก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 10:28:19 AM »
ทำไมถึงต้องให้เฉพาะคนที่ร่วมเทสดูเท่านั้นครับอย่างผมเมื่อวานกลับมาทุ่มกะว่าจะเข้าดูซักหน่อยแต่ดูไม่ได้ถ้าเกิดคนเค้ามีธุระกลับมาไม่ทันตอนเทสก้ออดดูกันหมดครับถ้างั้นคงไม่ต้องมีก้อได้มั่งครับรอดูผลจากเวปหรือสื่อทางเลือกอื่นเอาน่าจะเห็นใจคนที่เข้าตั้งใจรอชมแต่มาตอนเทสไม่ทันบ้างครับ

ผมก้อขอโทษไปเมื่อวานแล้วยังไงฮะ ผมก้อขอรับผิดโดยไม่มีการเทสและผมไม่ยุ่งเกี่ยวแล้วไงคับ ขอรับผิดชอบแค่ส่วนเว็บไงคับผม
ผมก้อเข้าใจครับขอโทษด้วยแล้วกันเป็นแค่ความน้อยใจที่ไม่ได้ดูและพอดุไม่ได้ผมก้อเลยไปรอดูผลจากเวปรายงานผลเลยไม่รู้ว่าได้ขอโทษแล้ว
เราเชียร์ลำพูนวอริเออร์ขึ้นสู่ D1 ด้วยใจและแรงศรัทธา

บ่าวริเวอร์กวง

• โคจูเนียร์
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:13:33 AM »
เป็นกำลังใจให้กับทีมงานถ่ายทอดสดทุกท่าน
ปัญหาทุกอย่างคือข้อมูลที่จะนำไปปรับปรุงให้ดียิ่งๆ ขึ้นไป
แค่มีความตั้งใจที่จะทำให้ได้ดีที่สุดถือว่าสุดยอดแล้วครับ
บอลนอกแค่สะใจ บอลหริภุญชัยอยู่ในสายเลือด

Rock nd Yo

• ราชันโคขาว
  • 18° 30′ 0″ N, 99° 4′ 48″ E
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:20:50 AM »
แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ

ruchagorn

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 02:19:55 PM »
เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนครับ พวกคุณสุดยอดมาก
ด้วยรักและศรัทธาขอเชียร์ลำพูนวอริเออร์ตลอดไป
เราจะก้าวไปสู่ D1 ด้วยกัน

toommeng

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 10:13:40 PM »
ดีกว่าหลายๆทีมเลยครับ หลายทีมใหญ่กว่าเรา หลายทีมตั้งมาก่อนเรา ยังไม่มีถ่ายทอดสดๆแบบนี้เลย
ลูกเจ้าแม่ แต่อยู่ระยอง