ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ด่วน...ครับเปลี่ยนที่นั่งทีมเยือนครับ  (อ่าน 375 ครั้ง)

J E N S A Y H I @ ลูกเจ้าแม่จามเทวี

• โคขาว
  • ┌П┐(►_◄)┌П┐
งานนี้คงเดือด ครับ ไม่เคยเห็น เขาทำแบบนี้สักครั้งนะครับแสดงว่า งานนี้ ลำปาง คงคิดอะไรอยู่หรือปล่าว แนะนำครับ เกมจบแล้ว ไครมี ลูก เด็ก ก็รีบ ๆ เอาขึ้นรถไปก่อนเลยครับผม  กองเชียร์ลำปางคิดอะไรอยู่ ก็อย่าให้มันมากจนเกิดไปนะครับ อยู่ลำปาง มานาน พอที่จะรู้นิสัย ก่อนคิดจะทำอะไรก็ขอให้คิดให้ดีนะครับ พวกเราไม่ใช่ว่าจะยอมคนเนอร์