ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการจับฉลากแบ่งสายลูกหนังมวลชนคัพ  (อ่าน 3385 ครั้ง)

ชัยเอฟซี

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
Re: ผลการจับฉลากแบ่งสายลูกหนังมวลชนคัพ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 10:05:47 AM »

ผมเชียร์  บ้านธิ ครับ

ไงปีนี้อย่าวอกเอ๊าอีกล่ะครับ เสียเวลาถ้ากลัวที่จะแข่งก้ออย่ามาแข่งเลยครับ อิอิอิ

เชียร์เฉยๆ  ชอบบอลรองได้ตัง  อิอิ

เซโรงัง

• โคเต็มวัย
Re: ผลการจับฉลากแบ่งสายลูกหนังมวลชนคัพ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 03:55:55 PM »
ได้ข่าวว่าทีม กัปตันบอย 

เบิกเงินรางวัลที่ 1 มากึง นึง แล้ว

55555555+

ภาพในลายเซ็นต์ใหญ่เกินไป อ่านกฏการใช้ webboard ด้วยครับ

หนุ่มหละปูน39(หัวหน้าแก๊งมดส้ม)

• โคขาว
  • นายโล้นซ่าอุโมงค์
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 08:22:02 PM »
ทำไมไม่มีทีมเทศบาลตำบลอุโมงค์นี้
ทีมเทสบาลตำบลอุโมงค์ไม่ผ่านรอบคัดเลือกมาครับ
เค้าให้สิทธิ์กับทีมที่ใด้แชมป์แต่ล่ะอำเภอครับ แล้วมาแข่งรอบจังหวัด
แล้วเอาทีมที่ใด้แชมป์ รอบจังหวัดทีมเดวไปแข่งขันกีฬาไทคัพ รอบระดับภาค เพื่อเป็นตัวแทน จังหวัดลำพูนครับ

อ้อ,,รับทราบคับผม