ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!!กรรมการตัดสินแบบนี้ จะมีบทลงโทษอะไรให้กับเขาบ้างครับ ดูแล้วรับไม่ได้ครับ เกินไปจริงๆ  (อ่าน 2811 ครั้ง)

ruchagorn

• ราชันโคขาว
ดีนะครับที่ชนะ  คงจะพึ่งสมาคมไม่ได้หรอก  แค่เลือกนายกยังไม่โปร่งใสเลย  :-\
ด้วยรักและศรัทธาขอเชียร์ลำพูนวอริเออร์ตลอดไป
เราจะก้าวไปสู่ D1 ด้วยกัน

TON_WARRIOR

• โคเต็มวัย

OH WARRIOR

• โคขาว
อ้าว  ที่ถือนกหวีด วิ่งตามบอลไปๆมาๆ เขาเป็นกรรมการเหรอ  ไม่ค่อยจะเป่าเท่าไหร่

sniper09

• โคเต็มวัย
  • โคหนุ่มใกล้แก่
บอลจบแล้วครับ อีกอย่างเราชนะด้วย
ปล่อยให้เป็นเรื่องของสโมสรว่าจะตัดสินใจส่งเรื่องหรือเปล่า
+1 ครับอย่างไรก็ 3 แต้ม
สปิริตเหนือชัยชนะ

นัดน้อย

ถ้าป่ะกรรมการเตียวตามหมู่กาดหนองดอกบุ๊ปเลยเน้อ

5555

เอก วอริเออร์

• ก้าวต่อไปคือดิวิชั่น1
ใจขึ้นบ่าเฮ้ย..กรรมก๋านศรีษะอวัยเพศชาย

SEXTAR E.S.P.A.D.A@FirstBlood

• โคขาว 100%
  • *
  • One For All, All For One
กรรมการตัดสินนัดน่าน คับ ๆ

2 จุดโทษก็ไม่ได้ เซ็งเป็ด
โดนเตะข้างหลังก็ไม่ได้ใบเหลืองด้วย

wisapa_tree

• จ๊อกหนึ่งของหละปูน
ผมอยากรู้ว่าเขาพกใบเหลืองมั้ยคับหลายๆจังหวะน่าจะโดนใบเหลืองนะคับไอ่หัวครก ;D
นั่นดิ ลืมพกใบเหลืองแหงๆ

ต้น วอร์ริเออร์

• โคขาว
  • ให้มันรู้ว่ากูไม่ได้บ้า ที่กูกล้าเพราะ ลำพูน บ้านก
วันลำปางท่าลำพูนแพ้หรือเสมอ ไม่อยากจะคิดเลยว่าจะเกิดไรขึ้น เพราะเราไปเยอะมากๆที่นั่งก็ลงสนามง่ายอีกเหอๆ ท่าจะมีแตก คิคิ ;)

GUNNER_

• บุคคลทั่วไป
แวะเข้ามาในเฟสผมได้เน้อเดวตอนเย็นๆผมจะลงความในใจของกรรมการเน้อ
http://www.facebook.com/profile.php?id=100001426432673

Nut_นัท(มดส้ม)

• โคเต็มวัย
  • ไม่ว่าจะเหลือแค่ผมเพียงคนเดียวผมก็จะเชียร์ ลำพูน
ใคร่ฮุ้จักมันฝากบอกมันตวยเน้อลาออกเตอะไปขุดปู้ขายเตอะ ตัดสินยังขี้บ่าอิ๊ก็มาเป็นกรรมการ บักAnimalเอ๊ย

ดิว~ไต้ฝุ่น@กองบัญชาการขุนศึกหริภุญชัย

• โคขาว
  • รัก_LAMPHUN_โคตรๆ เน้อ!!!
ให้กำลังใจทุกฝ่ายครับ

~ดิว~แสงอุษา ใบหน้าสีชา นัยต์ตาสีเหล็ก เรื่อง~SEX~พอประมาณ รัศมีการกินหนัก ไม่หล่อนักแต่รักจริง สรุปว่าโสดอะจริง แต่ซิงกูโกหก

jibdmax

• โคเต็มวัย
  • ูู^^Lamphun Warrior Football Club^^
เกินไปจริงครับน่าจะได้ลูกโทษครับ วันนั้น
[ บอลเมืองนอกดูก็เพราะชอบ แต่ ^^ลำพูนวอริเออร์^^ดูเพราะ...ใจรัก ]

jaehae

• ฮาจะเชียร์หละปูน มันก่อเรื่องของฮา
สงสัยคงโดนกระเทยลำพูนกระทำชำเราทางรูทวารจนขอบฉีกก็เลยแค้นฝังใจ

ittadad

• หยุด!!!
    • ช่องทางสื่อสาร
เป็นหน้าที่ของผู้สังเกตการณ์ในสนามที่ต้องส่งเรื่องที่ได้เห็นและที่บันทึกไปสมาคมครับ

ลองไปดูเกมของ ชัยนาท กับ สระบุรี สิ ยิ่งกว่านี้อีก ไม่รู้จะฮาหรือจะเคืองดี

ตี้ชัยนาทเอาบอลมาเขี่ยน่ากา
สระบุรีมันเมาดีใจ๋ข้างสนามหน่ะ?