ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ !  (อ่าน 759 ครั้ง)

Bank_Heaven

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ !
« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 04:32:33 PM »
คือผมเข้าเล่นเกม FIFA ONLINE2 ผมได้เ้ข้าเป็นเห็นใครไม่ทราบ สร้างคลับว่า Warrior fc
และหมายเหตุของการเข้าคลับนี้ คือ ขุนศึกหริภุญชัยเชิญเข้าคลับกัน อยากทราบว่า ใครเป็นผู้ตั้งคลับนี้ครับ ผมขอเข้าด้วย

ปล. ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับ ขอโทษด้วย

Bank_Heaven

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
Re: ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ !
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 09:16:41 AM »
ดัน

SEXTAR E.S.P.A.D.A@FirstBlood

• โคขาว 100%
  • ราชันโคขาว
  • *
  • One For All, All For One
Re: ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ !
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 10:17:04 AM »
ก็อยากจะรู้เหมือนกันครับ