ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อ นัดรวมตัวกลุ่มแฟนคลับ พร้อมรับเสื้อแฟนคลับที่สั่งจอง  (อ่าน 6479 ครั้ง)

sanya

• บุคคลทั่วไป
เนื่องด้วยกลุ่มแฟนคลับเราจะทำการนัดรวมตัวกันสักครั้ง เพื่อซ้อมเชียร์ เตรียมความพร้อม
นัดพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ทำความรู้จัก กัน และร่วมเชียร์ ฟุตบอลมวลชน ลำพูน ไทคัพ
นัดกันในวันที่ อาทิตย์ ที่ 17 ตุลาคม 53 ณ สนาม โรงเรียน บ้านน้ำพุ ตำบลป่าสัก
มีฟุตบอลให้ชม ในเวลา 9.00 น เชิญพี่น้องเหล่าสาวก โคขาว นักรบ หริภุญชัย ร่วมลงชื่อกันเลยน่ะครับ
ไปกันเยอะๆน่ะครับ จะใด้ทำความรู้จักกันก่อนที่บอลจะเริ่มครับ....พร้อมรับเสื้อกลุ่มแฟนคลับที่สั่งจองไว้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2010, 11:24:09 PM โดย NOOM SGGK »

toommeng

• ราชันโคขาว
เสียดายอยู่ระยองเลยไม่ได้ไป ถ้าส่งเสื้อมาให้ผมแล้ว ช่วยโทรบอกที่เบอร์ 083-1155597 ด้วยนะครับจะได้ถามรายละเอียดอื่นๆ ขอบคุณครับ
ลูกเจ้าแม่ แต่อยู่ระยอง

the__not

• โคขาว
  • ลำพูน เชียงใหม่ ลำพูน
ใครมาเอาวันนี้อาจจะ   ได้สิทธิพิเศษนะจ๊ะ

เช่น   จ่าย  100%   อาจจะมีการพิจรณา  ลด  0 %

เรื่องราคา    บอกได้เลย   179    179    179    ผู้ที่ต้องการให้ส่งให้ด้วยค่าส่ง  50  บาททั่วประเทศ

เดวเลขบัญชีตามมา

nune

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
ใครมาเอาวันนี้อาจจะ   ได้สิทธิพิเศษนะจ๊ะ

เช่น   จ่าย  100%   อาจจะมีการพิจรณา  ลด  0 %

เรื่องราคา    บอกได้เลย   179    179    179    ผู้ที่ต้องการให้ส่งให้ด้วยค่าส่ง  50  บาททั่วประเทศ

ค่าส่ง 20 บาท น่าจะพอ .... คิดแพง ใจร้าย

the__not

• โคขาว
EMS  50
ธรรมดา   30

sidvictor

• *
  • หละปูน มอชอ
คือระหว่างนี้ผมไม่ว่างอ่าครับ มีงานที่ลี้อ่า

ถ้าจะไปรับก่อนจะได้ไหมครับ ละก้รับได้ที่ไหน

ถ้ายังไงช่วยบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
We are all lamphun

Toshi

• *
แล้วโรงเรียนมันอยู่ตรงไหน ขอแผนที่หน่อยได้ไหมครับ จะได้ไปถูก :-[

TUI LAMPHUN

• ยามเฝ้าคอก

ในหละปูนมี่ขายตี่ไหนหา บอกกั๋นตวย

โน๊ต_งัวคันเขา_(จะเล้อ)

• บอลนอกแค่สะใจ ลำพูนนั้นไงอยู่ในสายเลือด

รับทราบครับ เพราะบ้านผมก็อยู่ใกล้กับโรงเรียนนำผุอยู่แล้ว เดี๋ยวเจอกันครับ
ด้วยความเชี่อ และ ศรัทธา
WE ARE WARRIOR

Takeshi

แล้วเจอกันครัฟ  ;D

Takeshi

รับทราบครับ เพราะบ้านผมก็อยู่ใกล้กับโรงเรียนนำผุอยู่แล้ว เดี๋ยวเจอกันครับ

ขอทราบพิกัดด้วยครับ

ล่ะอ่อนยอง

• ล่ะอ่อนยองจะครองโลก
the__not
มันมีตางไดคับพี่  ขอเบอร์ติดต่อพี่หน่อยคับ

sanya

http://maps.google.co.th/maps?hl=th&ie=UTF8&t=f&ecpose=18.50689662,99.03037216,777.16,-2.537,1.037,0&ll=18.506969,99.029346&spn=0.00265,0.006845&z=18

ผมเอาแผนที่ตรงสนามมาให้ดูครับ จุดที่สนามเลยครับ อยากเอาเป็นภาพแต่ทำไม่เป็นใด้แค่นี้ครับ
ใด้แต่ลิ้ง แล้วเปลี่ยนเป็น Hybrid ก้อจะเห็นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2010, 09:05:59 AM โดย NOOM SGGK »

the__not

• โคขาว
ใครไม่รู้ที่ก็  add              the__not@hotmail.com             อาจจะนัดเจือกันหน้าวันพระธาตุ

เพราะผมก่อบ่าฮู้ที่  5555555555555555555555555555

ราชัน ราชา

• *
ลองเอาแผนที่ไปดู เข้าทางแยกหนองหลุมง่ายที่สุด

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
งัวน้อย..คันเขา..