ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อ นัดรวมตัวกลุ่มแฟนคลับ พร้อมรับเสื้อแฟนคลับที่สั่งจอง  (อ่าน 6481 ครั้ง)

โคราชา

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
 :oเฮาไปโตย เน้อๆ.....
งัวน้อย คันเขา หมู่เฮาต้องสู้

โน๊ต_งัวคันเขา_(จะเล้อ)

• ราชันโคขาว
  • บอลนอกแค่สะใจ ลำพูนนั้นไงอยู่ในสายเลือด
   บ้านหนองเรือครับผม เดี๋ยวจ้วยนำตางคนตี้บ่าฮูจักก่อได้ครับ   
                        นัดสถานที่มาเลยครับ
ด้วยความเชี่อ และ ศรัทธา
WE ARE WARRIOR

Takeshi

• บุคคลทั่วไป
ใช้เส้นทางที่จะไปสหพัฒน์แม่นก่อคับ (ซุปเปอร์ลำพูน-ป่าซาง)

paulfrank

• โคจูเนียร์
  • **
ใช้เส้นทางที่จะไปสหพัฒน์แม่นก่อคับ (ซุปเปอร์ลำพูน-ป่าซาง)
ใช่ครับ แต่...ทำไมไม่นัดกันไปทีเดียวเลยอะครับ

the__not

• โคขาว
  • ลำพูน เชียงใหม่ ลำพูน
ผมจะอยู๋รอ  หน้า  อบจ  เน้อครับ  ใครฮู้ตี้ก่อมารับโตย   

ใครบ่าฮู้ตี้  ก่อ มารอโตยกัน

TongSo

• *
  • ไม่มีชัยชนะใดที่ปราศจากความล้มเหลว
มันบ่อว่างง่ะ  ไปป๊ะกำเดียวได้ก่อครับ   :-\     

ติดกับ งาน  ง า น   งาน 

TAJ

• โคขาว
17 ตอนเช้า น่าจะไปได้คับจะไปกะเพื่อนอีกคน
เราก็แค่พวกปากดีที่ชอบวิจารณ์
                    ถ้าเสียงส่วนใหญ่ว่าเราผิด
                      เราก็ยินดีถอยออกมา

sanya

ทางไปสนามน่ะครับ ขอเริ่มที่ อบจ ลำพูน น่ะครับ

เซโรงัง

• โคเต็มวัย
อบจ อยู่ซ้ายมือ ตรงไปจะเจอศาลาริมทางหลังคาสีเหลืองหลังแรก

เลี้ยวซ้ายเข้ากองนั้นเลยไปสุดกองจะเจออนามัยให้เลี้ยวขวาที่หน้าอนามัยแล้วตรงไปเรือยๆครับ

เลี้ยวซ้าย ตรงไปตรงไป โรงเรียนจะอยู่ขวามือ

เข้ายากขนาด  ถ้าไปบะเจอถามตางหน้าครับ  555555+

ภาพในลายเซ็นต์ใหญ่เกินไป อ่านกฏการใช้ webboard ด้วยครับ

10090

..ถ้าอย่างไดก่อ เอื้นบอกกั๋นโต้ยเน้อ จะได้สั่งซื้อครับ
อยู่ระยองเหมือนกั๋น

หนุ่มหละปูน39(หัวหน้าแก๊งมดส้ม)

• โคขาว
  • นายโล้นซ่าอุโมงค์
ผมว่าพวกเราหน้าจะนัดกันที่ อบจ.กันดีไหมคับแล้วพวกเราก็ไปพร้อมกันน่ะจะดีไหมคับ นัดกันกี่โมงก็ว่ากันมาคับ
จะได้รู้เวลานัดหมายน่ะคับ เห็นด้วยไหมคับผม
จากนายโล้นซ่าหนองหมู ม.7

sanya

ผมว่าพวกเราหน้าจะนัดกันที่ อบจ.กันดีไหมคับแล้วพวกเราก็ไปพร้อมกันน่ะจะดีไหมคับ นัดกันกี่โมงก็ว่ากันมาคับ
จะได้รู้เวลานัดหมายน่ะคับ เห็นด้วยไหมคับผม

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับผม ตามนั้น

paulfrank

• โคจูเนียร์
  • **

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับผม ตามนั้น
เห้นด้วยครับ2

หนุ่มหละปูน39(หัวหน้าแก๊งมดส้ม)

• โคขาว
  • นายโล้นซ่าอุโมงค์

เห้นด้วยครับ2

ใครเห็นด้วยช่วยลงชื่อด้วยน่ะคับ จายนายโล้นซ่า ม.7 หนองหมู

Pladuk

• *
วันนั้นถ้าว่างผมจะตวยไปเนอะครับ