ผู้เขียน หัวข้อ: !!ไม่สูบ ไม่เมา เมื่อเข้าสนาม!! พวกเราคิดยังไงครับ  (อ่าน 4853 ครั้ง)

Re: !!ไม่สูบ ไม่เมา เมื่อเข้าสนาม!! พวกเราคิดยังไงครับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 07:25:00 PM »
ผมว่าใครไคร่เมา ดูบอลจบไปเมาที่อื่นไหม 2 ชั่วโมงจะลงแดงตายไหม เบีย เหล้า บุหรี่ ถ้าตายก็ไม่ต้องมา ตกลงไหม ท่านแฟนคลับทั้งหลาย
แฟนคลับฟุตบอลนะ ไม่ใช่ คาราโกะ

the__not

• โคขาว
  • ลำพูน เชียงใหม่ ลำพูน
Re: !!ไม่สูบ ไม่เมา เมื่อเข้าสนาม!! พวกเราคิดยังไงครับ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:17:14 PM »
รอดู

ใหญ่ ณ ลำพูน

• โคขาว
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:36:11 PM »
ใจเย็นๆ บางสนามเค้าไม่ให้เอาเบียร์เข้าเลยนะครับ กินให้หมดก่อนเข้าสนาม
แต่ขอเถอะ อย่ากินให้เด็กดู ส่วนบุหรีห้ามเด็ดขาด รบกวนคนอื่น ใครทนไม่ไหวก็ไปสูบในที่ควรสูบ
มาร่วมพัฒนาฟุตบอลไทยให้ก้าวไป