ผู้เขียน หัวข้อ: PR.Lamphun Warrior Match Day. Date 08-07-55 By เอ็กซ์ โคน้อยวอร์ริเออร์  (อ่าน 1064 ครั้ง)

เอ็กซ์ โคน้อยวอร์ริเออร์_Fanclub

• โคเต็มวัย
  • We Are Warrior By XXX Design
มาร่วมสร้างศรัทธากับทีมบ้านเกิดกับทีมลำพูนวอร์ริเออร์ ในนัดที่ต้องกำชัยชนะสถานเดียว ในวันที่ 08-07-55 ณ.สนามแม่กวงสเตเดี้ยม จ.ลำพูน

เอ็กซ์ โคน้อยวอร์ริเออร์_Fanclub

• โคเต็มวัย
  • We Are Warrior By XXX Design
Re: PR.Lamphun Warrior Match Day. Date 08-07-55 By เอ็กซ์ โคน้อยวอร์ริเออร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 01:43:07 PM »
ผมอยากเห็นผู้เล่นชุดนี้ลงพร้อมกันอีกครั้งครับ (ผู้เล่นนัดเจอกับเชียงใหม่ เอฟซี) ถ้าไม่ติดอะไรนะครับอยากดูผลงานอีกครั้ง