ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพ บรรยากาศ ความสุขของคนลำพูน ในนัดลำพูนพลิกชนะ ตราด 3-2 สนามแทบแตก  (อ่าน 3969 ครั้ง)

คุณป้าสุดสวย

• ราชันโคขาว
ใครที่พลาดชมนัดนี้คงจะเสียใจและเสียดายเป็นอย่างมาก
ป้าเอง ดูรูปไปก็ยิ้มไป รู็้้้้้สึกมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก
นัดนี้ถือว่าเป็นนัดแห่งความสุขของคนลำพูนอย่างแท้จริง แม้ว่ายังจะวัดผลอะไรไม่ได้
แต่การพลิกกลับมาชนะทีมแกร่งอย่างตราด เอฟซี ทีมจากลีควัน ถือเป็นนิมิตรหมายอันดี
และเรียกขัวญกำลังใจนักเตะให้ฮึกเหิม และสามารถพลิกสถานการณ์กลับมาได้เร็วมาก

นัดนี้แฟนบอลลำพูนไปชมกันค่อนข้างเยอะ ดีใจด้วยที่ทุกคนมีรอยยิ้มกลับบ้านไปกันถ้วนหน้า

ภาพนัดนี้ออกจะมืดไปหน่อย เพราะน้องมายยังปรับแสงไม่ค่อยไป
 เพิ่งหัดถ่ายเป็นนัดที่สองเองค่ะ ขอเวลาพัฒนาฝีมืออีกนิสนะเจ้าคะ

คุณป้าสุดสวย

• ราชันโคขาว

PRATHEEP

• โคเต็มวัย
แต่ละรูปสวยงามครับ
ฮา...เชียร์หละปูน

ใหญ่ ณ ลำพูน

• โคขาว
มาร่วมพัฒนาฟุตบอลไทยให้ก้าวไป

ทัศนีย์ เตชะพี

• โคจูเนียร์
  • **

kornsanwarrior

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
 ;Dขอบคุณมากครับ

นลินภัสร์

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
ขอบคุณภาพสวย ๆ ค่าาา...

ผอ warrior

• โคเต็มวัย
เป็นอีกหนึ่งแมทช์ที่มันส์สุดๆ ขอบคุณครับ