ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศ : แมตท์เปิดบ้านทำศึกบิ๊กแมทต์กับลำปาง เอฟซี  (อ่าน 1912 ครั้ง)

~ Pim ~ ลูกลุงต้น

• โคเต็มวัย

TUI LAMPHUN

• ยามเฝ้าคอก
  • ราชันโคขาว
ขอบคุณรูปสวยๆครับ

KEID

• โคขาว
  • ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
งามทุกใบ ใสทุกรูป  8)
ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์

ขุนศรีศุฬเดช

• โคขาว
  • เมื่อเลือกที่จะเชียร์ จะดีหรือร้ายยังงัย - ก้อจะเชียร์
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ
“หากท่าน ไม่ประสงค์จะยืนเคียงข้างยามเราแพ้หรือเสมอ  ก็ไม่ต้องมาเฮด้วย เมื่อเราชนะ”

psanguan

• โคขาว
  • ลุงหงวน(จู๋)
เป็นกำลังใจให้รูปสวยๆๆ  อยากให้ทุกคนที่อารมถเสียดูรูปพวกนี้แล้วมีกำลังใจ

ผอ warrior

• โคเต็มวัย
ขอบใจมากครับสำหรับภาพสวยๆ คนถ่ายก็น่ารักมากกก