ผู้เขียน หัวข้อ: ราชันโคขาวปิดฤดูกาลด้วยความสุขของคนลำพูน ลำพูน 4 - 0 เพชรบูรณ์  (อ่าน 2072 ครั้ง)

KEID

• โคขาว
  • ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
นัดสุดท้ายของฤดูกาล 2013 ส่งท้ายด้วยความสุขของคนลำพูน ฟัดมะขามหวานไปแบบชิวๆ เจอกันใหม่ฤดูกาลหน้าครับ    8)

IMG 0369

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2013, 07:52:11 PM โดย KEID »
ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์

KEID

• โคขาว
  • ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์

psanguan

• โคขาว
  • ลุงหงวน(จู๋)
สวยงามครับ รูปแห่งความทรงจำทุกรูป

โน๊ต_งัวคันเขา_(จะเล้อ)

• ราชันโคขาว
  • บอลนอกแค่สะใจ ลำพูนนั้นไงอยู่ในสายเลือด
สุดยอด ลวกเพี่ย
ด้วยความเชี่อ และ ศรัทธา
WE ARE WARRIOR

ขอบคุณน่ะครับ จัดเต็มทุกรูปเลย ;D

โด้ WARRIOR

• ราชันโคขาว
  • หละปูน สู้ หละปูน สู้
รูปผมเยอะจุงเบย  ;D ;D ;D

โคลุย

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
 ขอบคุณมากครับสำหรับรูปภาพทุกรูปครับ  เสียดายไม่ได้มาร่วมงานนี้ ติดธุระที่โคราชครับ แต่ก็ส่งใจให้ตลอดครับ
        ลำพูนวอริเออร์ สู้ สู้ สู้ต่อไปครับ :)