ผู้เขียน หัวข้อ: ลำพูนวอริเออร์อุ่นเครื่องโอสถสภาฯ 16 ม.ค. 57  (อ่าน 1386 ครั้ง)

KEID

• โคขาว
  • ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
ทีมลำพูนอุ่นเครื่องก่อนลงศึกเอไอเอสลีก 2014 รับการมาเยือนของทีมจาำกไทยลีำค "โอสถสภา M 150"
นัดนี้ลำพูนพ่ายไป 0 - 3 ไปชมภาพบรรยากาศกันครับ
   8)

ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์

blizzard@โคขาวพลัดถิ่น

• PhotoRanger
  • โคขาว
  • [ต้อม blizzard ครับ]
    • LPWR
Re: ลำพูนวอริเออร์อุ่นเครื่องโอสถสภาฯ 16 ม.ค. 57
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 11:52:04 PM »
ฝีมือ อัพเกรด ขึ้นเยอะเบย อ่ะ
อุปกรณ์ก็คงอัพเกรด ด้วยปีนี้
ผมไม่กล้ากลับไปถ่ายแล้ว นะเนี่ย  :o
"ฟุตบอลมันเป็นอะไรที่ซับซ้อนอย่างมาก
คุณไม่เคยไปถึงจุดที่พวกเขาไปถึง
คุณไม่มีทางรู้ถึงแก่นแท้ของฟุตบอลหรอก" : aeiou

KEID

• โคขาว
  • ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
Re: ลำพูนวอริเออร์อุ่นเครื่องโอสถสภาฯ 16 ม.ค. 57
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 07:36:11 AM »
ฝีมือ อัพเกรด ขึ้นเยอะเบย อ่ะ
อุปกรณ์ก็คงอัพเกรด ด้วยปีนี้
ผมไม่กล้ากลับไปถ่ายแล้ว นะเนี่ย  :o

ไม่ได้อัพเกรดใดๆครับ แค่ข้ามค่ายเท่านั้น  8)
ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์

seenon

• ราชันโคขาว
  • คนแก่แบบเรามักคิดถึงแต่อดีต
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2014, 08:27:35 AM »
สวยงามครับ ทั้งกองเชียร์และในสนาม นี่แค่อุ่นเครื่องนะเนี่ย แข่งจริงบรรยากาศจะขนาดไหน