ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศคัดตัวนักฟุตบอลสโมสร ลำพูน เอฟซี อย่างเป็นทางการ  (อ่าน 16385 ครั้ง)

เซโรงัง

• โคเต็มวัย
“ราชันโคขาว” ลำพูนวอร์ริเออร์ รับสมัครและคัดเลือกขุนพลนักเตะ
      “ราชันโคขาว” สโมสรฟุตบอลลำพูน วอร์ริเออร์ จะเปิดรับสมัครและคัดเลือกผู้เล่นเพื่อทำการแข่งขันลีคภูมิภาคดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ ฤดูกาล 2554 ในวันเสาร์ที่ 6 และ วันอาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2553 ณ สนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน หรือแม่กวง สเตเดียม ถิ่นราชันโคขาว เป็นสนามคัดเลือก ตั้งแต่เวลา 9.00 น. เป็นต้นไป

คุณสมบัติผู้ที่ต้องการร่วมเป็นขุนพลนักรบเจ้าแม่ : ไม่จำกัดภูมิลำเนา หากคิดว่ามีความสามารถ ใจเต็มร้อย และ พร้อมจะก้าวเดินไปพร้อมกัน

หลักฐาน/เอกสาร : สำเนาบัตรประชาชน 1 ใบ, รูปถ่าย ขนาด 1 หรือ 2 นิ้ว 1 ใบ, ประวัติและผลงานของตนเอง

รูปแบบและบททดสอบ : จะทำการทดสอบ 2 วัน ทั้งเบสิคพื้นฐานและการลงทีม คัดตัวตามตำแหน่งที่สมัคร

ติดต่อสอบถาม : งานประชาสัมพันธ์และสิทธิประโยชน์ สโมสรฟุตบอลลำพูน วอร์ริเออร์
(ฝ่ายประสานงาน นายวรุตม์ วัลลิภากร 081-8825143) และสามารถสอบถามได้ผ่านทางเว็ปบอร์ดของเว็ปไซต์สโมสรฟุตบอลลำพูน วอร์ริเออร์
(WWW.LAMPHUNWARRIOR.COM )

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล    บันทึกการเข้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2010, 07:41:46 PM โดย บ่าวพวกแต้ม »

ภาพในลายเซ็นต์ใหญ่เกินไป อ่านกฏการใช้ webboard ด้วยครับ

COBARAMO

• ราชันโคขาว
  • jongjet boonma
    • http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=1771221707
เหอะ ๆ อยากรู้เหมือนกันครับ

ออส หละปูน

• โคเต็มวัย
  • ออส
    • http://www.inlamphun.com
โอ้ อย่างงี้ก็ตายดิ[/size][/color]
แวะเข้ามานะครับ
>>>>>>>http://bannaiaos.blogspot.com/

the__not

• โคขาว
  • ลำพูน เชียงใหม่ ลำพูน
ใจเย็นครับ  อาจจะเร็ว ๆ นี้  เพราะตอนให้เวลาที่จะเข้ารับการคัดตัว 

ให้เตรียมตัว  เตรียมรางกายของตัวเองให้พร้อมมากที่สุด 

ให้เวลาทางสโมสร  เตรียม  สถานที่ต่าง ๆ ให้พร้อมก่อน

คนที่จะคัดตัวได้เจองานหินแน่

oilly

• โคจูเนียร์
  • **
ฟิต ฟิต สู้ๆๆ คะ

art.279

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
สู้สุดใจเลยครับ >:(

เซโรงัง

• โคเต็มวัย
ช่วงนี้ก็เตรียมตัวให้พร้อมนะครับเพื่อนๆ

ใครที่เดินสายก็ระวังเจ็บด้วย โอกาสมาถึงแล้ว

อย่าให้บอลเดินสายทำความฝันของคุณละครับ

หวังดีครับ อิอิ

ภาพในลายเซ็นต์ใหญ่เกินไป อ่านกฏการใช้ webboard ด้วยครับ

T20

• โคเต็มวัย
ผมเปงอีกคนหนึ่งที่อยากไปคัดคับป่ม

sanya

• บุคคลทั่วไป
จะมีการคัดตัวด้วยเหรอครับ สโมสรฟุตบอลนึกว่าเป็นการซื้อตัว ยืมตัว

แล้วแต่ความพอใจของโค้ช ที่จะเอาใครมาเล่นก้อใด้ บอลสโมสรน่ะครับ

ไม่ใช่บอลจังหวัด หุหุ ความคิดเห้นส่วนตัวครับ

สมชาย ย่องเยื้อง

• *
อย่าทำอย่างนี้สิ หัวใจจะวาย อุตสาห์ดีใจ แล้วถ้ากระทู้จริงออกมาจะงงเอานะเนี๊ยะ

ชัยเอฟซี

• *
วันไหนครับ

ขอโทษกระทู้ดัก ทำให้มันหน้าสนใจยิ่งขึ้น   

;D ;D ;D

พบกันธันวา คับ 99%

T20

• โคเต็มวัย
นานไปไหมพี่เดือนธันวาเลยหรอ

Takeshi

วันที่ 6 - 7 พฤศจิกายน นี้ แน่นอนครับ หิ้วรองเท้ามาเลยครับ ส่วนสนามรอคอนเฟิร์มอีกที

sanya

วันที่ 6 - 7 พฤศจิกายน นี้ แน่นอนครับ หิ้วรองเท้ามาเลยครับ ส่วนสนามรอคอนเฟิร์มอีกที

รองเท้าไรครับ ถามก่อน น่าน สตั๊ด ผ้าใบ รองเท้าแตะ เอิ๊ก คำถามวอนโดนทีนมั้ยเนี้ยเรา

เซโรงัง

• โคเต็มวัย

รองเท้าไรครับ ถามก่อน น่าน สตั๊ด ผ้าใบ รองเท้าแตะ เอิ๊ก คำถามวอนโดนทีนมั้ยเนี้ยเรา

เปงไงพี่หนุ่ม ผมบอกแล้ว