ผู้เขียน หัวข้อ: ลำพูนน่าจะมีตัวเก๋าอย่างเอกพล จักขุเรือง และมานพ ลีรัตน อดีตนักเตะโปรลีกเชียงใหม  (อ่าน 2672 ครั้ง)

INDY_VESPA

• ลูกโคเพิ่งเกิด
  • *
พี่โจ้ บัณฑิตอีก สวดยอดไปเลยลวกเพ่

sanya

• บุคคลทั่วไป
พี่โจ้ บัณฑิตอีก สวดยอดไปเลยลวกเพ่

โจ้ ไหนว่ะ รู้จักแต่ โจ้ บาเบอร์

tanarak

• *

sanya

http://www.mhahao.com/board/index.php?topic=936.0
ไผบ่กิ๋นบ่ใจ้กั๋นแล้ว(แก่แล้วบ่มีแฮงโล่น)555

รู้ใด้ไงว่า หน้าเป้าทีมผมไม่มีแรงวิ่ง มาวิ่งแข่งกะเค้ามั้ยละ เค้ายังใด้ชื่อว่า คมที่สุดเท่าที่ผมเคยเจอมาล่ะ

Snoopy - b

ถูก พี่เอก เค้า ยังคมมากอยู่  ใครว่าเล่นหลังแน่ ๆ ลองไปเจอกับเขาดูสิ  หึหึ

ละยังเก๋ามากอีกด้วย  บางจังหวะผมว่ายังเก๋าเกินไปด้วยซ้ำ 55+ ^^

Snoopy - b

ละ พี่โจ้ บัณฑิต เพชรอำไพ  คนนี้ เขาเคยไปเล่นกับทีมการไฟฟ้ามาแล้วครั้งนึงนะครับ  แต่ไม่ค่อยได้ลงเท่าไหร่ แต่ตอนนี้ก้อลาออกมาทำงานอย่างอื่นแล้วอะครับ  แต่ส่วนมากอาจจะไม่เคยเห็นพี่เขาหรอกครับ  เพราะพี่เขาไม่ค่อยออกมาให้เห็นเท่าไหร่  แต่ถ้าใครเคยรู้จักโค้ดทีมฟุตบอล NORTHWORLD LUMPHUN  นั้นแหละ  เขาเป็นพี่น้องกันครับ  ผมรู้แค่นี้แหละครับ ^ ^

Ma nutd

• โคเต็มวัย
  • เขยลำพูน
 8) ฝีมือดีทั้งคู่ ไม่ใช่สิฝีเท้าดีทั้งคู่ แต่ก็ต้องให้สิทธิ์คนทำทีมเลือกนักเตะให้เข้ากับแผนการเล่นครับ
เน้นระบบและทีมให้แน่น ดีกว่าเน้นที่ตัวบุคคลครับ เพราะบอลลีกต้องใช้เวลานานโครงสร้างทีมต้องดีจริงๆถึงจะยืนระยะได้ครับ  ;)
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

art.279

• *
แม่นแล้วครับอยู่ที่โค้ช ??? :-X

T20

• โคเต็มวัย
ลองไปถามพี่ 2 คนนั้นดูดิว่าอยากเล่นไหม

แล้วคนทำทีมจาเอาไหม